เว็บผมต้องทำอะไรอีกถึงจะถึงจะผ่าน dmoz ค&#3619

Discussion in 'Non-English' started by tochaichan, Dec 25, 2009.

1. tochaichan

tochaichan Member

ก็ปฏิบัติตามระเบียบแล้วครับ
    ซับให้ถูกหมวด
    เขียนไตเติลกับคำอธิบายให้ถูกต้อง
    แต่อยากรู้ว่าเว็บผมมีอะไรที่ผมไม่เห็นอีกไหมที่ต้องปรับปรุง
    เพราะถ้าถามผมในส่วนของที่พัก ผมก็ทำให้ครบหมดแล้วครับ
    มีอะไรที่ผมไม่เห็นอีกไหม จะได้นำไปปรับปรุงนะครับ

เว็บผมนะครับที่ซับ
    holidaytours.in.th/thai

ในหมวดภาษาไทยครับ
    ซับมิทไปแล้วในหมวดที่พักของ word/thai

ในส่วนของที่พักมีอะไรที่ผมยังไม่ได้ทำให้อีกบ้าง
    หรือมีอะไรต้องปรับปรุงอีกบ้าง

ส่วนอายุโดเมนผมแค่ 7 เดือนก็จริง
    แต่ผมต่ออายุโดเมนไป 10 ปีนะครับ

ขอบคุณครับ
    ชัยชาญ :)

2. vorapon

vorapon World/Thai Dmoz Catmod

เว็บอาจไม่ได้รับการพิจารณาเนื่องจากไม่มีบรรณาธิการในหมวดนั้นครับ

3. tochaichan

tochaichan Member

แต่ในเว็บก่อนหน้านี้ก็มีนะครับ มีประมาณ 17 เว็บครับ
    ยกตัวอย่างนะครับ <URL deleted>
    หรือตอนนี้ไม่มีคนทำแล้ว ถ้างั้นผมต้องไปซับในหมวดอื่นได้ไหมครับ
    ไปหมวด ท่องเที่ยว/ซื้อของ แทนได้ไหมครับ
    ควรจะไปซับในหมวดไหนแทนครับ
    ขอบคุณมาก ๆ นะครับ
    โอ

4. vorapon

vorapon World/Thai Dmoz Catmod

ตอนนี้ไม่มีคนดูแลตรงนี้น่ะครับ แต่ควรส่งไปให้ถูกหมวดจะดีกว่า

Share This Page